Chiều ngày 13/5/2024 tại Phòng họp 03 đã diễn ra Hội nghị Tổng kết và Trao giải Hội giảng Nhà giáo GDNN cấp Trường năm học 2023 - 2024.️ Hội giảng năm nay thu hút 12 giáo viên tham gia dự thi, kết quả có 05 giáo viên đạt giải cao.
Đây là hoạt động chuyên môn được tổ chức 02 năm 01 lần, nhằm đẩy mạnh phong trào thi đua dạy tốt, nâng cao chất lượng giáo dục nghề nghiệp; khuyến khích, động viên nhà giáo không ngừng học tập, rèn luyện nâng cao trình độ chuyên môn, kỹ năng nghề, nghiệp vụ sư phạm.